แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ครบ14วันแล้ว

More
17 years 5 months ago #616 by Kady
ดีใจค่ะ ที่กระทู้นี้มีประโยชน์กับคุณนุท

ดิฉันถึงวันนี้ก็ได้3เดือนแต็มค่ะ ตอนนี้ยังคงอยู่ที่ 58กก. ลดไม่ได้มาก ค่อยเป็นค่อยไป ก็มีหลุดอยู่ช่วงนีงหลุดอยู่เกือบเดือนค่ะ:unsure: แต่ช่วงหลุดนี่ก็ดีที่น้ำหนักไม่ขึ้น โลวคาร์บนี่ดีจริงๆ ตอนนี้ก็กลับมาเริ่มต่ออีกค่ะ ไม่ค่อยเคร่งนัก กะว่าถ้าลดได้เดือนละ1กก.ก็ดีใจแล้วค่ะ

คุณนุทลดมาได้วันที่5แล้ว ก็คงเห็นผลแตกต่างบ้างแล้วสิคะ ยินดีด้วยค่ะ:lol: สู้ต่อไปนะคะ เอาใจช่วย
  • por
  • Visitor
  • Visitor
17 years 5 months ago #624 by por
Replied by por on topic Re:ครบ14วันแล้ว
เคยอ่านเจอว่ามังสวิรัติสามารถทำแอ๊ตกินส์ได้ แต่ไม่ค่อยน่ใจ อยากลองบ้างค่ะ มีใครช่วยแนะนำบ้างคะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.192 seconds