แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ทำไมไม่ลด

More
11 years 4 months ago #2095 by Panisara
ขอบคุณมากๆค่ะสำหรับคำแนะนำ เดี๋ยวจะลองพยายามใหม่อีกรอบค่ะ (หลังจากที่ตบะแตกเมื่อวาน ซัดขนมไปซะเยอะเลย) :P

เมื่อวานครบ 14 วันพอดี ลองชั่งน้ำหนักแล้วขำตัวเอง น้ำหนักยังเท่าเดิมอยู่ แสดงว่าความพยายามที่ผ่านมาล้มเหลวค่ะ เกือบจะหันไปลดด้วยวิธีอื่นแล้วแต่พอได้รับคำแนะนำจะลองพยายามอีกครั้งโดยคราวนี้จะเข้าฟิตเนสร่วมด้วยค่ะ

แอบอิจฉาคนอื่นนิดๆที่เขาลดแบบพร่องแป้งโดยที่ไม่ได้ออกกำลังกายเลยยังลดได้ทีละหลายโล :sick:
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.068 seconds