แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ตกลงpasswordอะไรกันแน่

• apple
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 10 months ago #215 by apple
ช่วยตอบที่เถอะค่ะ สมัครมาหลายรอบแล้ว ที่คุณช่วยตอบก็ขอบคุณนะคะ แต่พอทำตามที่ส่งคำตอบมาก็ได้รับpasswordจริง แต่พอพิมพ์loginโดยใช้passwordที่ส่งทางอีเมล กลับบอกว่าpasswordผิด งง...ค่ะ สรุปจะให้สมัครมั๊ยเนี่ย:angry: :pinch: :( :(
More
17 years 10 months ago #216 by Lowcarber
ไม่แน่ใจว่าปัญหาเกิดจากอะไร แต่ได้เซ็ต password ให้ใหม่และส่งทางอีเมลให้แล้ว ลองล็อกอินดูนะครับ

ต้องขออภัยด้วยนะครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.114 seconds