แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

เครื่องเทศจำพวกนี้ทานได้ไหมคะ

• จูน
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
16 years 5 months ago #980 by จูน
คือทานอาหารพร่องแป้งและน้ำตาลมาได้2วันแล้วค่ะ อยากจะรบกวนถามว่ากระเทียม,หอมแดง,หอมหัวใหญ่,น้ำมันงา100%,ต้นหอม,พริกขี้หนูสวน ประเภทนี้มีแป้งกับน้ำตาลเยอะไหมคะถ้าทานมากๆจะเป็นอะไรรึเปล่าเพราะอยู่ในช่วง14วันแรกน่ะค่ะ เลยจะต้องเคร่งครัดนึดนึง อ้อต้อนนี้เริ่มมีอาการปวดหัวกับเวียนหัวจนนอนไมหลับเลยค่ะ...
More
16 years 5 months ago #988 by Lowcarber
พวกเครื่องเทศที่ถามทานได้ครับ และน่าจะมีประโยชน์ด้วย

อาการปวดหัวถ้าหายไปภายในวันสองวันก็ไม่น่าวิตกอะไรนะครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.112 seconds