แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

สงสัยมากเลยอ่ะค่ะ

More
16 years 6 months ago #964 by kk_katai
เรื่องโยเกิร์ตรสธรรมชาติอ่ะค่ะ สามารถกินได้รึป่าว
เห็นกระทู้เก่าๆ บอกว่ากินได้ถ้าไม่มีน้ำตาล
ส่วนประกอบของมันไม่มีน้ำตาลค่ะ
แต่เค้าเขียนว่าคาร์บ 16 ก. โปรตีน 6 ก.
แต่อันนี้คือปริมาณที่แนะนำหรือว่าปริมาณที่มีอยู่ในถ้วยก้อไม่รู้อ่ะค่ะ
ช่วยตอบด้วยนะคะ
  • ข้าวสวย
  • Visitor
  • Visitor
16 years 6 months ago #966 by ข้าวสวย
Replied by ข้าวสวย on topic ตอบ:สงสัยมากเลยอ่ะค่ะ
ไม่มีใครมาตอบเลยหรอ -*-
อยากรุ้เหมือนกัน
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.113 seconds