แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

cocoa

• อีโน
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
16 years 6 months ago #947 by อีโน
cocoa was created by อีโน
ไม่ทราบว่าผงโกโก้100%มีคาร์บเยอะป่าวคะ ประมาณส่ช้อนชาพูนๆต่อแก้วกับวิปครีมเยอะหน่อยแล้วอีควลสี่เม็ดทำให้อ้วนมั้ยคะ แล้วก้อถ้ายิ่งทานอาหารlow carbเยอะยิ่งลดเร็วจริงรึเปล่าคะ
More
16 years 6 months ago #949 by Lowcarber
Replied by Lowcarber on topic ตอบ:cocoa
โกโก้ 100% มีคาร์บ 71% นับว่าสูงมากครับ

โลว์คาร์บก็เหมือนอาหารอื่นๆ ทานเยอะเกินไปไม่มีประโยชน์อะไรครับ ทานแต่พออิ่ม แล้วช่วยทำให้ไม่หิวบ่อย นำไปสู่การทานน้อยลงนั่นเองครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.103 seconds