แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

น้ำผึ้ง

• ปลานึ่ง..มิมิ
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
16 years 7 months ago #923 by ปลานึ่ง..มิมิ
น้ำผึ้ง was created by ปลานึ่ง..มิมิ
คือว่า
ไปเจอ
*****สูตรลดหน้าท้อง*****

สูตรนี้ไม่อันตราย รับรองได้ และ ช่วยลดอาการ ปวดหัวด้วย

** เครื่องปรุง**

1. โยเกิร์ต ครึ่งถ้วย
2. นมสด 1 กล่อง
3. น้ำผึ้ง 1 ช้อนโต๊ะ
4. มะนาว 1 ลูก

คืออยากจะทำสูตรนี้หลังจากช่วง 14 วันแรกอ่ะค่ะ

น้ำผึ้ง 1 ช้อนโต้ะ นี่ พอจะทานได้ไหมอ่ะคะ
ถ้าไม่ก็จะไม่ทำสูตรนี้อ่ะค่ะ แหะๆ^^\"
More
16 years 7 months ago #924 by Lowcarber
น้ำผื้ง 1 ช้อนโต๊ะมีคาร์โบไฮเดรตประมาณ 20 กรัม เท่ากับที่อนุญาตให้ทานได้ใน 1 วันสำหรับช่วง 14 วันแรก ถ้าทาน\"สูตร\"ที่ว่านี้ 1 ครั้งก็ห้ามทานอาหารที่มีคาร์โบไฮเดรตอย่างอื่น ผมคิดว่าคงทำได้ไม่ง่ายนัก

ถ้าเชื่อสูตรนี้จริงๆ อาจจะลองลดน้ำผื้งให้เหลือสัก 1/4 ช้อนโต๊ะ จะดีไหม แล้วช่วยกลับมาเล่าให้เพื่อนๆฟังด้วยว่าได้ผลอย่างไร
  • ปลานึ่ง..มิมิ
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
16 years 7 months ago #925 by ปลานึ่ง..มิมิ
Replied by ปลานึ่ง..มิมิ on topic ตอบ:น้ำผึ้ง
โอเคค่ะ จะลองดู คิดอยู่เหมือนกันว่าจะลดปริมาณน้ำผึ้ง

ได้ผลยังไงจะมารายงานให้ทราบเจ้าค่ะ ^^
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.120 seconds