แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

เนยถั่ว

• นู๋เนย
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
16 years 11 months ago #800 by นู๋เนย
เนยถั่ว was created by นู๋เนย
เป็นคนชอบทานเนยถั่วมากๆๆค่ะ ปกติจะทากับแครกเกอร์ แต่ตอนนี้จะ Low-crab อยากทราบว่า เนยถั่วสามารถเอามาทานเล่นๆได้มั๊ยค่ะ แบบจิ้มๆกินเล่นมันก็ลดความอยากไปได้บ้าง :laugh: เห็นปริมาณสุทธิ 170 กรัม ส่วนผสมน้ำตาลมีอยู่ 2% ไม่ทราบว่าทานได้มั๊ยค๊ะ?

อีกคำถาม นึงค่ะ ลูกชิ้นหมูนี่ทานได้มั๊ยค๊ะ เป็นลูกชิ้นหมูแท้ๆค่ะ ไม่ผสมแป้ง เผลอทานไปมื้อเที่ยงตั้ง 3 ไม้ :blush:

ขอบคุณค่ะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.097 seconds