แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

สงสัยว่าที่กำลังทานอยู่นั้น ถูกต้องไหมค่ะ

• Nuch
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 5 months ago #621 by Nuch
เพิ่งเริ่มระบบนี้มาได้ 2-3 วันค่ะ รู้สึกเวียนหัวเหมือนกัน (แต่หิวเร็ว) เมื่อวานทนไม่ไหวเลยต้องเอาขนมปังแท่ง(ฟรายด์)มากินแก้หิวค่ะ..
ถ้าทานมื้อดึก ได้ไหมคะ (เสต็กหมูย่าง 1 ชิ้นใหญ่ทานกับแครอทและไช้เท้านึ่งซอสมะเขือเทศ.. แต่ทานไม่หมด เลยเก็บไว้ทานตอนค่ำอีกทีค่ะ)
ช่วยแนะนำทีนะคะ เพราะบ้านอยู่ไกลตลาด หาของทำยากค่ะ..ที่สำคัญเนื้อสัตว์แพงมาก..ถ้าทานผัดผักบ่อยๆได้ไหมคะ
  • nut
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 5 months ago #622 by nut
ขนมปังทานนิดหน่อยก้อไม่ได้นะคะ ถ้าตั้งใจจะทำสูตรนี้
ส่วนซอสมะเขือเทศส่วนมาก้อมีน้ำตาลค่ะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.111 seconds