แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ตับไก่ย่างนี้กินได้ป่ะค่ะรีบตอบหน่อยน่ะ

• ปริมอีกเเหละเดกอยากรู้
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 5 months ago #600 by ปริมอีกเเหละเดกอยากรู้
ตับไก่ย่างนี้กินได้ป่ะค่ะรีบตอบหน่อยน่ะ was created by ปริมอีกเเหละเดกอยากรู้
:ohmy: หนูอยากรู้น่ะค่ะว่าตับไก่ย่างทานได้ไหมวานช่วยพวกพี่ๆผู้รู้ช่วยตอบด้วยน่ะค่ะเดกมันอยากรรู้จิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆช่วยตอบด้วยน่ะค่ะ :cheer: ขอบพระคุณอย่างสูง:)
  • Ken
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 5 months ago #601 by Ken
ตับไก่ก็มี คาร์โบไฮเดรตอยู่แต่เป็นคาร์โบไฮเดรต์ที่ย่อยได้เสียส่วนใหญ่ ทานได้ครับแต่อย่าจิ้มน้ำจิ้มที่มีน้ำตาลแล้วกันครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.085 seconds