แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

อาหารโปรตีนเกษตร

• ของขวัญ
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 6 months ago #586 by ของขวัญ
อาหารโปรตีนเกษตร was created by ของขวัญ
โปรตีนเกษตร ที่นำมาประกอบอาหารเจ
เห็นข้างๆถุงบอกว่า มีส่วนผสมของแป้งถั่วเหลือง

อันนี้ทานได้ไหมคะ เป็นถั่วเหลืองเพียวๆ หรือมีคาร์โบไฮเครตด้วยคะ
  • ken
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 6 months ago #605 by ken
โปรตีนเกษตรนั้นมี คาร์โบไฮเดตรด้วยครับ แต่ก็มีใยอาหารซึ่งช่วยในการขับถ่าย ถ้ากินนิดหน่อยน่าจะ ok ครับ แต่ถ้ากินเป็นจาน (แบบอาหารเจ) เลยคงต้องหลีกเลี่ยงครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.110 seconds