แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ผิวลอก ทำไงดี

• meow
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 8 months ago #447 by meow
เริ่มทานได้ 12 วันค่ะ ลดไป 2 กิโล สำหรับตัวเองก็โอเคนะคะ แต่ตอนนี้มีปัญหาเรื่องผิวลอกนะค่ะ ทีแรกนึกว่าแพ้ครีมทามือที่ซื้อมาใหม่ เพราะเริ่มลอกที่มือก่อน แต่ตอนนี้รู้สึกว่าจะเป็นทั่วตัวเลยค่ะ สงสัยว่าเป็นเพราะกิน low-carb รึเปล่าคะ คือตอนแรกกะว่าอาจจะอยู่ในช่วงโน้มน้าวนี้ นานกว่า 2อาทิตย์ เพราะคิดว่าเริ่มปรับตัวได้แล้วคะ แต่พอมาเจอผิวลอก แล้วบางทีมันคันมาก ก็เลยคิดว่าคงจะอยู่ให้ครบ2อาทิตย์ก็พอ แต่ก็ยังสงสัยอยู่ดีว่ามันใช่สาเหตุมั้ยเนี่ยะ มีใครที่มีประสบการณ์เหมือนกันบ้างมั้ยคะ
More
17 years 8 months ago #460 by Lowcarber
ผิวลอกไม่น่าเกี่ยวกับโลว์คาร์บนะครับ

อย่าลืมทานน้ำเยอะๆ ด้วยนะครับ<br><br>Post edited by: lowcarber, at: 14/08/2006 00:03
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.111 seconds