แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

เริ่มต้นวันแรก

• jean
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 7 months ago #420 by jean
น้ำหนักไม่ลดลงเลยจริงๆค่ะ แต่หุ่นลดลงนะค่ะ รู้เลยว่าใส่เสื้อผ้าได้สบายขึ้น
ไม่แน่นเหมือนแต่ก่อน อยากจะลดลงให้ได้เท่าเดิมค่ะ
เมื่อก่อนหนัก 50 สูง165 ค่ะ แต่ตอนนี้อ้วนขึ้นมา 8 กิโลค่ะ
อ้วนมาได้ 3 เดือนเพราะย้ายหอใหม่ มาอยู่กับเพื่อนๆแล้วก็ทำให้มีเพื่อนกินมื้อดึก ทำโปรเจคกันแทบจะถึงเช้าทุกวัน ปากก็เลยกินกันดึกๆตลอด
ตอนนี้ก็จะพยายามไปเรื่อยๆค่ะ เอาใจช่วยทุกคนค่ะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.112 seconds