แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

แกงกะทิหมูทานได้ไหมค่ะ

More
17 years 8 months ago #347 by daonarak
แกงกะทิหมูกับลูกชิ้นทานได้ไหมค่ะ ถ้าเราอยู่ในสูตร แอตกิ้น 14 วันช่วงโน้มนาวอะค่ะ เปิดหาในเวปแล้วก็ยังไม่มีใครถาม เปิดดูในหนังสือของแอตกิ้นก็ไม่มีระบุไว้ ผู้รู้ช่วยตอบทีค่ะ
More
17 years 8 months ago #352 by Lowcarber
กระทิ หมู ลูกชิ้น ทานได้ครับ เพราะเป็นโปรทีนและไขมันเป็นส่วนใหญ่ แต่ต้องยอมทานเปล่าๆ ไม่มีข้าวนะครับ
More
17 years 8 months ago #356 by daonarak
ขอบคุณมากค่ะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.120 seconds