แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

หนังสือของแอทกินส์ที่แปลเป็นไทย

More
17 years 9 months ago #315 by panita
ได้เข้าไปดูรายละเอียดที่คุณ sasara กับคุณ sunny โพสต์ไว้เกี่ยวกับหนังสือ
ลดความอ้วนด้วยการกินของแอทกินส์ ที่แปลโดย ดร.วินัย น่ะค่ะ ดิฉันอยาก
ทราบรายละเอียดว่าหาซื้อที่ไหนค่ะ เพราะลองสอบถามตามร้านนายอินทร์
ร้านซีเอ็ดแล้วไม่มีขาย ไม่ทราบว่าของสำนักพิมพ์อะไรคะ แล้วคุณ sunny
กับคุณ sasara ซื้อจากที่ไหนคะ รบกวนคุณ lowcarber ช่วยหาข้อมูล
ให้ด้วยค่ะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.291 seconds