แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

สูตรแอตกิ้น กับ สูตรอาหารพร่องแป้ง แตกต่างกันไหมคะ

More
17 years 9 months ago #313 by panita
B) อยากทราบว่าสูตรของแอตกิ้น กับ สูตรอาหารพร่องแป้ง มีความแตกต่างกัน
อย่างไรคะ เพราะว่ากำลังจะเริ่มลดน้ำหนัก แต่ยังมีความสับสนในรายละเอียด
ของ 2 สูตรนี้น่ะค่ะ แล้วไม่ทราบว่าถ้าทำตามวิธีไหน จะสามารถลดน้ำหนักได้
มากกว่ากัน แล้วใช้ระยะเวลาในการลดเท่ากันไหมคะ ตอนนี้ต้องการลดน้ำหนัก
ให้ลงสัก 10 กิโลค่ะ เหลือเวลาอีก 15 วันค่ะ เพราะว่าจะต้องกลับไปทำงานแล้ว
หลักจากพักลาคลอดมา 2 เดือนแล้วค่ะ แต่น้ำหนักยังไม่ลดลงเลย ไม่สามารถ
ใส่เสื้อผ้าเก่า ๆ ได้เลยค่ะ ขอความกรุณาช่วยตอบคำถามด้วยน่ะค่ะ อยากทราบ
คำตอบด่วนมาก ๆ ค่ะ จะได้ตัดสินใจใช้สูตรใดสูตรหนึ่งน่ะค่ะที่ใช้ได้ผลค่ะ :laugh:
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.089 seconds