แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

กลิ่น

• am
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 9 months ago #259 by am
กลิ่น was created by am
จาทำยังไงให้ช่วงงดแป้งไม่มีกลิ่นตัวกลิ่นปากค่ะ มีวิธีมั้ยค่ะไม่อยากมีเลย แล้วจามีตลอดช่างที่กินเลยหรอค่ะโดยปกติงดแป้งแล้วจาลดได้กี่กิโลค่ะ
More
17 years 9 months ago #260 by Lowcarber
Replied by Lowcarber on topic Re:กลิ่น
กลิ่นตัวคงไม่ถึงกับมีหรอกครับ แต่กลิ่นปากอาจมีบ้าง แนะนำให้ทานน้ำเยอะๆ ก็จะช่วยได้ แต่ประมาณสัปดาห์ที่สองหรือสามก็น่าจะหายไปเองนะครับ

น้ำหนักจะลดมากน้อยคงขึ้นอยู่กับน้ำหนักและส่วนสูงเดิม ถ้าน้ำหนักเกินมากก็มีโอกาสลดได้มาก แต่ถ้าน้ำหนักไม่มากก็คงลดได้น้อย
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.111 seconds