แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

พวกปลาเส้นทาโร่ทานได้ไหมครับ

• เวียงสา
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 10 months ago #202 by เวียงสา
ดูแคลอรี่ ค่อนข้างต่ำสูง 180 หนัก 72 อ้วนไหมครับ thank
More
17 years 10 months ago #204 by Lowcarber
ปลาเส้นทาโรน่าจะมีแป้งมากพอสมควร ไม่แนะนำ

ของทานเล่นที่แนะนำคือแค็บหมู แต่จะทานได้ไม่ค่อยมาก และต้องดื่มน้ำแก้คอแห้งไปด้วย ซึ่งเป็นสิ่งที่ดีทั้งคู่ คือ ทานได้ไม่มาก และบังคับให้ดื่มน้ำเยอะๆ

จากข้อมูลส่วนสูง น้ำหนัก ไม่ถือว่าอ้วนหรอกครับ<br><br>Post edited by: Lowcarber, at: 01/06/2006 22:25
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 1.996 seconds