แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

สูตร14วันทำไมหนักมื้อเย็นจังคะ

More
17 years 10 months ago #198 by kik
สูตร14วันทำไมหนักมื้อเย็นจังคะ มื้อเช้าเเทบไม่ทานไรเลย เเต่ตอนเย็นทานเหมือนพระราชา เเล้วมันจะลดหรอคะ ตอนเช้าน่าจะกินเยอะกว่าตอนเย็นไม่ใช่หรอคะ:)
More
17 years 10 months ago #199 by Lowcarber
ได้ครับ จะทานมื้อเช้าหนักหน่อย แล้วให้มื้อเย็นเบาๆ ก็ได้ อันที่จริงจะเลือกสลับรายการอาหารอย่างไรก็ได้ เราจึงไม่อยากเรียกว่าเป็น \"สูตร\" แต่เป็นตัวอย่างรายการอาหาร เพื่อให้มองเห็นว่า วิถีพร่องแป้ง เขาทานอะไรกันบ้าง ขอให้เข้าใจหลักการแล้วนำไปประยุกต์ใช้เองได้เลยครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.992 seconds