แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

สอบถามเรื่อง น้ำตกหมู

More
11 years 5 months ago - 11 years 5 months ago #2025 by hiphip
ผมไม่ทราบว่า น้ำตกเขาใส่น้ำตาลหรือเปล่านะครับ แล้วถ้ากิน จะเป็นอะไรไหมครับ

เมนูที่ผมจัดไว้คือ

เช้า = น้ำตกหมู หรือ ปลานึ่ง
กลางวัน = ไข่ต้ม 2 ฟอง(ไม่กินไข่แดง 1 ฟอง)
เย็น = โยเกิร์ตธรรมชาติ 1 ถ้วย + แอปเปิล 2-3 ชิ้น

ok ไหมครับ?

ขอบคุณครับ
Last edit: 11 years 5 months ago by hiphip.
More
11 years 5 months ago #2027 by Joe
สั่งเค้าว่าไม่ต้องใส่น้ำตาลและข้าคั่วครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.163 seconds