แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

กาแฟ truslen coffee bloc & coffee bern

More
11 years 7 months ago #1926 by PANAT
รบกวนถามค่ะ ว่ากาแฟ กาแฟ truslen coffee bloc & coffee bern ที่ใช้ซุคราโลส ผสมแทนน้ำตาล (0 แคลอรี่) ทานได้มั๊ยคะ ทาน สow carb มาเป็นสัปดาห์ที่ 4 ค่ะ
More
11 years 6 months ago #1956 by Lowcarber
กาแฟทั่วๆ ไปไม่มีปัญหาอะไรครับ ซูคราโลสทานได้บ้าง ส่วน สารละลายไขมัน สารกระตุ้นการขับถ่าย และสารกดความอยากอาหาร ไม่แนะนำเลย เพราะไม่ได้ผล และ ไม่ปลอดภัย
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.113 seconds