แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

อยากได้เมนูทาน low carb 14 ค่ะ

More
18 years 2 months ago #168 by mint
:P ไม่ทราบว่าต้องไป click ตรงไหนเหรอคะ หาไม่เจอเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
More
More
18 years 2 months ago #170 by mint
ขอบคุณมากค่ะ ตอบรวดเร็วมากๆ
More
18 years 2 months ago #171 by mint
ลืมถามค่ะ ไม่ทราบว่ากำหนดปริมาณไม้คะ ว่าต้องทานขนาดไหน หรือว่าทานเท่าไรก็ได้
เช่น ไข่ต้มอะค่ะ ไม่ได้บอกว่า ทานได้กี่ฟอง

ขอบคุณค่ะ
More
18 years 2 months ago #172 by Lowcarber
ไม่มีข้อกำหนดเรื่องปริมาณครับ ขอให้เป็นโปรตีน และไขมัน เป็นหลัก แต่ก็คงทานพออิ่มนะครับ ทานตามสูตรนี้สักพักจะเริ่มไม่ค่อยหิวเก่ง ไม่ทานจุกจิก ทานนิดเดียวก็อิ่ม เพราะร่างกายเริ่มหันไปใช้ไขมันที่สะสมในร่างกายเป็นแหล่งพลังงาน

ได้ผลอย่างไรอย่าลืมเข้ามาโพสต์อีกนะครับ<br><br>Post edited by: lowcarber, at: 21/01/2006 20:55
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.134 seconds