แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ไส้กรอก CP ทานได้หรือไม่

• ผ่านมา
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
12 years 4 months ago #1592 by ผ่านมา
เพราะอ่านฉลากเขียนว่ามีส่วนผสมของน้ำตาล แต่เข้าใจว่าคงจะน้อยมากแต่ก็กังวล ว่าอาจจะส่งผล รบกวนผู้รู้ตอบทีว่า ตกลงแล้ว ทานได้ หรือ ไม่ได้ ขอบพระคุณล่วงหน้า
More
12 years 4 months ago #1593 by Lowcarber
ทานได้ครับ เพราะน้ำตาลน้อยมาก
  • ผ่านมา
  • Visitor
  • Visitor
12 years 4 months ago #1600 by ผ่านมา
ขอบพระคุณมากครับ ขอให้รวยๆ
  • ---
  • Visitor
  • Visitor
12 years 3 months ago #1620 by ---
แล้วไส้กรอก CP มีแป้งเยอะไหมคะ
More
11 years 9 months ago #1739 by IiIRoyalVampireIiI
ไส้กรอก CP อ่านฉลากมา ไม่มีแป้งผสมนะคะ เลยค่อนข้างแพง
เท่าที่จำได้จะเป็น เนื้อสัตว์ น้ำตาล เครื่องปรุง
  • ที่หนึ่ง
  • Visitor
  • Visitor
11 years 7 months ago #1867 by ที่หนึ่ง
Replied by ที่หนึ่ง on topic Re:ไส้กรอก CP ทานได้หรือไม่
ทานได้ค่ะ ทั้งไส้กรอก แฮม โบโลน่า ทั้งหมูทั้งไก่ เพราะเป็นเนื้อสัตว์ล้วน น้ำตาลน้อยมากๆ กินมาแล้วล่ะ ตอนนี้เริ่มกินแบบโลว์คาร์บแล้วค่ะ ผ่านมาได้7วัน น้ำหนักลด 3 โลแล้วค่ะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.176 seconds