แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ใช้สูตรLowcarb + กินแอลคาเนทีน จะมีผลกระทบไหมค่ะ

More
14 years 5 months ago #1336 by Eoods
สวัสดีค่ะ ชาว.lowcarb-thailand.com/ หาข้อมูลเรื่องการลดแบบ Lowcarb อยู่ค่ะ

กำลังจะเริ่มทำ ติดอยู่ว่า เรากินแอลคาเนทีน+ออกกำลังกายนิดหน่อย มาก่อน ค่ะ

นน ลดลงนิดหน่อย เราจะใช้ คู่กับLowcarb ได้ไหมค่ะ หรือต้องหยุดกินแอลคาเนทีนด้วย

ขอบคุณทุกคำตอบน่ะค่ะ
More
14 years 5 months ago - 14 years 5 months ago #1337 by Lowcarber
ผมเองก็เพิ่งมีโอกาสศึกษาเรื่อง แอล คาร์นิทีน (L-Carnitine) แล้วก็พบว่าน่าสนใจทีเดียว เท่าที่ทราบ โลว์คาร์บไปได้ดีมากกับ แอล คาร์นิทีน คือ ช่วยให้แนวทางนี้ได้ผลดียิ่งขึ้นครับ สนใจอ่าน "เรืองของแอล-คาร์นิทีน" โดย สุทธิพงษ์ พงษ์วร
Last edit: 14 years 5 months ago by Lowcarber.
More
14 years 5 months ago #1338 by Eoods
Lowcarber wrote:

ผมเองก็เพิ่งมีโอกาสศึกษาเรื่อง แอล คาร์นิทีน (L-Carnitine) แล้วก็พบว่าน่าสนใจทีเดียว เท่าที่ทราบ โลว์คาร์บไปได้ดีมากกับ แอล คาร์นิทีน คือ ช่วยให้แนวทางนี้ได้ผลดียิ่งขึ้นครับ สนใจอ่าน "เรืองของแอล-คาร์นิทีน" โดย สุทธิพงษ์ พงษ์วร

ขอบคุณค่ะ คุณLowcarber (Moderator)

อ่านข้อมูล น่าจะไปด้วยกันได้ดีค่ะ ผลเป็นอย่างไร

จะแจ้งให้ทราบน่ะค่ะ
More
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.150 seconds