แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

กินแต่นม

More
15 years 1 week ago #1281 by u don
ถ้ากินแต่นมอย่างเดียว ซักวันละ 2 ลิตร จะถือว่าเป็นไปตามโปรแกรม ได้รึป่าวคับ
More
15 years 1 week ago #1282 by Lowcarber
กินแต่นมไม่ใช่พร่องแป้งเลยครับ เพราะนมเองมีน้ำตาลนม (lactose) ซึ่งเป็นคาร์โบไฮเดรตอย่างหนึ่ง แม้ว่าจะมีโปรตีนและไขมันด้วยก็ตาม นอกจากนี้ ถ้าเป็นนมหวานยิ่งไปกันใหญ่

จริงๆ แล้วช่วงแรกควรงดนม ทานพวกโปรตีนและไขมันเป็นหลัก ทานผักผลไม้พอประมาณ เมื่อลดน้ำหนักได้ในระดับหนึ่งแล้ว อาจดื่มนมวันละสักแก้วได้ครับ
More
15 years 1 week ago #1283 by u don
Replied by u don on topic Re:กินแต่นม
:) ขอคุณครับ ตั้งใจจะหาอะไรที่ทานง่ายๆ อะคับ ถ้างั้นคงต้องหาอย่างอื่นทานคับ
More
12 years 5 months ago - 12 years 5 months ago #1579 by lovelypooh
thank you ka.
lovely pooh
Last edit: 12 years 5 months ago by Lowcarber.
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.129 seconds