แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ช่วยตอบด้วยนะคะ เรื่องอาหาร

More
15 years 5 months ago #1251 by twinstar
มี 5 คำถามค่ะ

ทานต้มจืดสาหร่ายใส่หมูสับ โอเคมั้ยคะ

เต้าหู้สมารถทานได้มากน้อยเท่าไหร่คะ

น้ำสลัดควรจะทานแบบไหนดีคะ

ชอบทานเมล็ดทานตะวันกระเทาะเปลือกของsunsnack
สามารถทานได้มั้ยคะ

ใน1อาทิตย์ทานช็อกโกแลตบ้างเล็กน้อยจะเป็นไรมั้ยคะ

ตอนนี้ลดมา1อาทิตย์ได้3กก.ค่ะ
แต่กินมาก จนเพิ่มอีก1กก.
อยากลดให้ได้ไวไวจัง

ขอคำแนะนำด้วยนะคะ

พอดีเป็นคนชอบกินจุบจิบ
More
15 years 5 months ago #1252 by Lowcarber
ต้มจืดสาหร่าย เต้าหู้ ทานได้เลยครับ น้ำสลัดแบบไหนก็ได้ที่ไม่หวาน เมล็ดทานตะวันทานได้บ้างแต่ไม่ควรมากเกินไปครับ ทานช็อกโกแลตเล็กน้อยอาทิตย์ละครับโอเคครับ

1 อาทิตย์ลด 3 กก. ไม่เลยนะครับ น้ำหนักเดิมเท่าไหร่ครับ
More
15 years 5 months ago #1254 by twinstar
สูง160 นน.เดิม57ค่ะ
ตอนนี้55

ช่วงนี้ใกล้สอบ เลยได้แต่นั่งอยู่กับที่
ไม่ค่อยได้ขยับตัวเท่าไหร่
นน.ไม่ลดเลยค่ะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.218 seconds