แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

สุดยอดครับทำมา 3 เดือน กว่าๆลดไป 21 กิโลครับมีคำถา

• ae
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 1 week ago #790 by ae
ผมทำตามสูตรมา 3 เดือนครึ่งอย่างเคร่งครัดครับ นน.ลดลงไปทั้งหมด 21 กิโล (จาก 90 เหลือ 69 ชั่งวันนี้ล่าสุด ) เพื่อนๆทุกคนทักและทำตามกันเยอะเลยครับ ขอบคุณเวปไซด์นี้มากๆ อ้อ ผมวิ่งออกกำลังด้วยนะครับ อาทิตย์ละ 3 วัน ครั้งละครึ่งชม.ฮะ ตอนนี้มีคำถามน่ะครับ 1. คือผมคิดว่าจะลดให้ถึง 65 กก.แล้วจะพอ(ลงอีกประมาณ 4 กก.ไม่น่าจะยากแล้วครับ)แต่ถ้าผมหยุดให้นน.คงที่ ยังต้องทำตามสูตรไปเรื่อยๆหรือเปล่า 2. ถ้าทำตามสูตรแล้วมันจะลดลงอีกหรือไม่ แล้วควรกลับไปทานแป้งสักนิดๆหน่อยๆได้หรือเปล่า 3.จะทำยังไงเพื่อให้คุมน้ำหนักไว้ได้คงที่แบบนี้เรื่อยๆ 4. มันจะมีผลข้างเคียงเช่นโย โย่ เอฟเฟค เหมือนยาลดความอ้วนหรือเปล่าครับ ขอขอบคุณทางเวปไซด์นี้ล่วงหน้าด้วยนะครับ และเป็นกำลังใจให้ทุกๆคนด้วยครับ
More
  • ae
  • Visitor
  • Visitor
17 years 1 week ago #794 by ae
ขอขอบคุณทีมงานทางเวปไซด์ด้วยนะครับสำหรับความรู้เพิ่มเติมและก็ขอบคุณสำหรับชีวิตใหม่ที่สดใส ไม่อึดอัด จะพยายามทำไปเรื่อยๆและมีอะไรเพิ่มเติมจะมารายงานให้ทีมงานและเพื่อนๆในเวปไซด์ทราบนะครับ ขอบคุณอีกครั้งฮะ
  • เจเจ
  • Visitor
  • Visitor
16 years 8 months ago #870 by เจเจ
ดีจังค่ะ อยากลดให้ได้แบบนี้จัง :lol:
  • น้องรัน
  • Visitor
  • Visitor
16 years 5 months ago #973 by น้องรัน
ยินดีด้วยนะคะ เก่งจริงๆ
อยากทราบเมนูของคุณว่าวันๆนึงทานอะไรบ้าง ที่ปฏิบัติอย่างเคร่งครัดน่ะ เพราะแต่ละวันคนเราคงทานไม่เหมือนกัน เผื่อน้องรันจะจำมาใช้บ้างค่ะ ตอนนี้น้ำหนัก54กก. อยากลด 4 กก. ทำมา1เดือนแล้ว ลดแค่ 1 กก.เอง

ขอบคุณมากๆค่ะ
More
11 years 7 months ago #1900 by Stranger
ขอสูตรด้วยได้มั้ยคะ...หลังไมค์ก็ได้ค่ะ...

แต่ไม่แน่ใจว่าที่นี่หลังไมค์ยังไง แหะๆ >_<
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.232 seconds