แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ขนมที่ Lowcarb มีไหมค่ะ

More
17 years 7 months ago #510 by kenit
ช่วยบอกขนมที่ Lowcarb เพราะเวลาทานอาหารเสร็จแล้วอยากทานขนมบ้างค่ะช่วยบอกหน่อยนะค่ะ ตอนนี้ทำได้ 1 อาทิตย์ ลดได้ 1.6 กก. น้ำหนักตอนเริ่ม 67 กก. สูง 155 ซม. แต่มีความอยากทานขนม ของหวานมากๆ เลยแต่พยายามไม่ทานเพราะไม่แน่ใจว่าจะทานได้หรือเปล่า ช่วยตอบด้วยนะค่ะขอบคุณค่ะ
  • Kady
  • Visitor
  • Visitor
17 years 7 months ago #511 by Kady
More
17 years 7 months ago #520 by kenit
ขอบคุณมากค่ะที่ช่วยบอกวิธีทำขนม แต่ขอถามอีกนิดนะค่ะว่า
น้ำตาลซูคลาโลส หาซื่อได้ที่ไหน
More
17 years 7 months ago #523 by Kady
สวัสดีค่ะ บอกก่อนว่าไม่มีส่วนได้เสีย และไม่ได้ค่าโฆษณานะคะ:P ดูตามลิงค์นี่ค่ะ รู้สึกว่าตอนนี้มีอยู่ยี่ห้อเดียวที่มีขายในไทยค่ะ
www.d-et.com/th/main.asp
  • apple
  • Visitor
  • Visitor
17 years 7 months ago #537 by apple
ขอบคุณมากเลยนะคะ สำหรับข้อมูลเราโทรถามเจ้าหน้าที่ของD-Edด้วยนะ ให้ข้อมูลเพิ่มเติมทำให้มีความรู้อีกเพียบเลย กำลังหาเมนูของว่างทำอยู่พอดี เอาไว้มีความคืบหน้ายังไงจะโพสต์ให้ดูกันทั้วหน้าจ้า:laugh: :blush:
More
17 years 7 months ago #541 by Kady
สวัสดีค่ะ คุณapple ยินดีค่ะ ที่ข้อมูลที่บอกไปมีประโยชน์กับคุณ ถ้าทราบอะไรดีๆ หรือ มีสูตรทำขนม อาหาร โลว์คาร์บช่วยมาแชร์ด้วยนะคะ :lol: รอทำตามค่ะ;)
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.140 seconds