แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

มารายงานผลหลังจากพร่องแป้งมาได้5เดือนค่ะ

More
8 years 9 months ago #2412 by Darling
เริ่มพร่องแป้งตั้งแต่เดือนธันวาคม 57 จาก นน. 48.3 กก. ตอนนี้เหลือ 43.5 ละค่ะ ถือว่าเกินเป้าที่ตั้งไว้ เพราะจริงๆกะจะลดให้เหลือ45 กก. ไปๆมาๆ ชั่งอีกทีเหลือ 43.5 กก. ดีใจมากๆค่ะ อ้อ เราออกกำลังกายด้วยนะคะ วิ่งบนลู่วันละ50 นาที อาจดู นน. ลดไปไม่เยอะแต่สัดส่วนนี่ลดอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ อย่างเอวนี่จาก25นิ้วตอนนี้เหลือ23 ค่ะ สำหรับเพื่อนๆที่เพิ่งจะเริ่มพร่องแป้งอย่าเพิ่งท้อนะคะ ใจเย็นๆและมีวินัยในการทาน รับรองลดแน่นอนค่ะ ยิ่งถ้าได้ออกกำลังกายด้วยแล้วยิ่งเห็นผลไวค่ะ สู้ๆนะคะ✌
The following user(s) said Thank You: Lowcarber, Anisa srikamnerd, Chommie
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.061 seconds