แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

เฮ้อ!!!ไม่ลดเลย

More
10 years 6 months ago #2300 by nuchnaree
ผ่านมา1อาทิตย์ร่างกายค่อนข้างอ่อนแรงและนน.ไม่กระดิกเลยค่ะ
More
10 years 6 months ago #2307 by Lowcarber
พยายามต่อไปครับ ร่างกายเราอาจจะแตกต่างจากคนอื่นบ้าง หรือเรายังอาจจะยังไม่ได้ทำอย่างถูกต้องหรือจริงจังเพียงพอ
More
10 years 6 months ago #2309 by aratha
ใจเย็นๆ ค่ะ อย่าหยุด อย่าท้อนะ ของเราอาทิตย์แรกไม่กระดิกเลย ทำท่าจะขึ้นด้วยซ้ำ อาทิตย์ที่สองเท่านั้นค่ะ ค่อยๆ ลดลง ร่างกายคนเราไม่เหมือนกัน เรานี่ประสบการ์โยโย่โชกโชนจากการกินยาและอาหารเสริมลดความอ้วน ก่อน low-carb ก็ทำใจไว้เลยว่าคงจะลดช้ากว่าคนอื่นแน่ๆ เพราะกระบวนการเผาผลาญอาหารต่ำมาก แต่ในที่สุดก็ลด รู้สึกได้เลยว่าไขมันที่สะสมตามรอบสะโพกและต้นขาหายไป ออกกำลังกายร่วมด้วย เดินเร็วๆ วันละสอง กม.ถ้าไม่สามารถออกกำลังกายให้แกว่งแขวนแบบที่กระทรวงสาธารณสุขสอนวันละพันครั้ง แยกออกเป็นช่วงๆ ก็ได้ค่ะ เช้า 500 เย็น 500 ครั้ง หาดูคลิปได้ตามยูทูป อย่าท้อนะคะ สู้ๆ ลดแน่ๆ ค่ะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.126 seconds