แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

สอบถามค่ะ

More
11 years 3 months ago #2138 by oumiko
สามารถทานโยเกิตและอะโวกาโดได้มั้ยในช่วงที่สองของ low carb
More
11 years 3 months ago #2140 by Joe
Replied by Joe on topic สอบถามค่ะ
ทานได้ครับ แต่หลังจาก 14 วันแรก อย่างเพิ่งรีบร้อนไปกินแป้งกับน้ำตาลครับ เพราะมันจะเด้งกลับมาไวมาก ให้ทานคาร์บเพิ่มทีละน้อย และควรทานเป็น พวกข้าวกล้อง ขนมปังโฮวีท หลีกเลี่ยงแป้งขัดขาวและน้ำตาลครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.086 seconds