แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ลดได้จริง ขอยืนยันเลยจ้า

More
11 years 7 months ago #1912 by rescue.03
ลดได้จริงๆ ขอยืนยันเลยค่ะ น้ำหนักก่อนทำโลว์คาร์บ 50 ตอนนี้เหลือ 49 ละค่ะ ทำแค่ 2 วันเอง กินตามปกติ งดข้าวกับแป้งเด็ดขาดเลย อย่างอื่นพอหยวนๆได้อะค่ะ กะจะลดเหลือซัก 45 ก็พอแล้วอะค่ะ เป็นกำลังใจให้เพื่อนๆนะค่ะ
More
11 years 7 months ago #1918 by phimphim
ทำไมเราไม่ลดเลยทำมาสัปดาห์กว่าแล้ว :(
More
11 years 7 months ago #1919 by rescue.03
อาหารที่ทานเข้าไปบางอย่างมีน้ำตาล หรือ แป้ง ปนอยู่มั้งค่ะ เราไม่ทานเลยอะค่ะ ทุกอย่างที่มีส่วนผสมของแป้ง และ น้ำตาล แต่จะทาน มะละกอสุก ทุกวัน ทานอาหารครบ 3 มื้อ ไม่ให้ขาดเลย ออกกำลังกายจะลดได้น้อย พอไม่ออกกำลังกายกลับลดได้ไว ตอนนี้ลงมาอีก 1 กิโลละค่ะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.145 seconds