แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

พยายามจะเข้าโปรแกรม lowcarb อยู่ค่ะ

More
More
15 years 3 months ago #1247 by Lowcarber
ยินดีด้วยนะครับที่เริ่มโปรแกรมนี้

เสียดายที่ไปทานข้าวตั้ง 2 ทับพี เพราะอันที่จริงทานแกงเปล่าๆ ก็ได้

อย่าลืมนะครับว่ามีอาหารที่โปรตีนสูง คาร์โบไฮเดรตต่ำให้เลือกมากมาย รวมถึงไข่ที่ทุกคนชอบทานด้วย แล้วก็อย่าลืมดื่มน้ำเยอะๆ นะครับ

ออกกำลังกายไปด้วยไม่ขัดแย้งอะไรเลยครับ และควรจะต้องทำด้วย
More
More
15 years 3 months ago #1250 by Lowcarber
ยินดีด้วยครับ ท่าทางจะไปได้ดีนะครับ อย่าลืมทานผักด้วยนะครับ เดี๋ยวจะขาดสารอาหาร ทานพวกแตงกวา มะเขือเทศลูกเล็กก็ได้ครับ
More
15 years 3 months ago - 15 years 3 months ago #1253 by changeme
Last edit: 15 years 3 months ago by changeme.
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.177 seconds